![ดูหนัง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ชนโรง ดูหนัง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ชนโรง](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhDOmPL2NrqlPS7kCwj6tKrDwTI25UAeaOJVUexRdEi2UoknDSpkupVCxycIg3aAqBEb2aTwGOhII-vCME7JKOKdosfT-ra5RIXs8jQkJ9RP9TcJABvphYq7HnDJ8QnUJQ8_Uttnskc7VvA/s320-rw/%25E0%25B8%2594%25E0%25B8%25B9%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2587-Yes-or-No-2.5-%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25B2-%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25B7%25E0%25B9%2588%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2581%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%2598%25E0%25B8%25AD-%25E0%25B8%258A%25E0%25B8%2599%25E0%25B9%2582%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%2587.jpg) |
ดูหนัง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ชนโรง |
หนังไทยเรื่องใหม่ของเดือนพฤษภาคมนี้ เป็นหนังรักโรแมนติก กุ๊กกิ๊กสไตล์วัยรุ่น เรื่อง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ผลงานการรังสรรค์ของ น็อต กิรติ นาคอินทนนท์ ผู้สร้างหนังเขย่าขวัญของไทยเรื่อง ตีสาม 3D และตีสาม คืนสาม 3D ได้ดาราสาวหล่อเกินชาย ติ๊นา ศุภนาฎ จิตตลีลา มารับบทนักแสดงนำ เธอมีมีแฟนคลับติดตามเยอะมากๆ ไม่ว่าจะเป็นคนไทย รวมไปถึงประเทศเพื่อนบ้านอย่าง ฮ่องกง
![Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ เพราะรักสัมผัสได้ด้วยหัวใจ Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ เพราะรักสัมผัสได้ด้วยหัวใจ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhChT-iVjphxMqhR4RqKgYkfH_2TijWBeIrVu-7tfh3xCBPLk6qC58h17JKt2soo1zRzw0EAGeLBNFv1Pd_tY1Z-NPq9uYkfa6i0cWpi79RpU5nv5ScF7TyzIrCGAzQirgO8bTbOHzB50QF/s320-rw/Yes-or-No-2.5-%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25B2-%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25B7%25E0%25B9%2588%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2581%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%2598%25E0%25B8%25AD-%25E0%25B8%258A%25E0%25B8%2599%25E0%25B9%2582%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%2587-%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%25B0%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25AA%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%259C%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%25AA%25E0%25B9%2584%25E0%25B8%2594%25E0%25B9%2589%25E0%25B8%2594%25E0%25B9%2589%25E0%25B8%25A7%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%25A7%25E0%25B9%2583%25E0%25B8%2588.jpg) |
Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ เพราะรักสัมผัสได้ด้วยหัวใจ |
เรื่องราวของ ความหลัง ความรัก และอดีต ได้นำพาทั้งสี่กลับมาเพื่อรักกันอีกครั้งในหนังใหม่เรื่อง Yes or No 2.5 สองสาวหล่อเหลาเจ้าเสน่ห์เพื่อนสนิท ไวน์ รับบทโดย ติ๊นา ศุภนาฏ ช่างภาพมาดเท่มีสไตล์และ พี เชฟนักปรุงอาหารยอดฝีมือ แสดงโดย นัน สุนันทา AF10 กับความสัมพันธ์ของทั้งคู่ที่มีต่อ พิม และ ฟ้า ซึ่งแสดงโดยสองสาวที่พบพาความน่ารักมาละลายหัวใจคุณ ปีเก้-พิมพกานต์ และ หงหยก-จันษกร AF10
![กลับมา เพื่อรักเธอ น่าร็อคอ่า กลับมา เพื่อรักเธอ น่าร็อคอ่า](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhMV_n1AirKALwR5OyyK1VQJS_pjtK2QGHfWOm0TaACcSTDtUBblKr29r_CBWpZQ6SWgvsMFmvJM-f5iAWp_v8KOkJaLgrBbppvoEJcGhM-45htrP6s6mRxg9e9ePGr66yrxHL2cGJlPCvM/s320-rw/%25E0%25B8%2594%25E0%25B8%25B9%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2587-Yes-or-No-2.5-%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25B2-%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25B7%25E0%25B9%2588%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2581%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%2598%25E0%25B8%25AD.jpg) |
กลับมา เพื่อรักเธอ น่าร็อคอ่า |
ความสับสนอลเวงจึงเกิดขึ้นเมื่อ พีอยากช่วยเพื่อนรักไวน์ที่ยังปักใจกับรุ่นน้องอย่างพิม แต่พิมนั้นกลับกำลังคบอยู่กับแฟนหนุ่มให้ตัดใจจากรักเก่า จึงวางแผนเป็นพ่อสื่อจับคู่ไวน์กับฟ้า เพื่อนสนิทของพิม แต่เมื่อฟ้ากลับหลงเสน่ห์ของพีแทน
![ดูหนัง กลับมา เพื่อรักเธอ เราสองสี่คน ดูหนัง กลับมา เพื่อรักเธอ เราสองสี่คน](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj58rIjhfdbs3yDsDYvhyD-g2a8c7cFWSyM7wbyT5pCteW9QFERrwaN1XZed5JqFlZ_8TpsHOStQMLQMAYE3P6AehQz2krUrDpbwamxR9-c_XNQUsJs6ke7FWBGKQyhtN-9OqFGQgeozgiB/s320-rw/%25E0%25B8%2594%25E0%25B8%25B9%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2587%25E0%25B9%2583%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%25A1%25E0%25B9%2588-Yes-or-No-2.5-%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25B2-%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25B7%25E0%25B9%2588%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2581%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%2598%25E0%25B8%25AD.jpg) |
ช่วยเพื่อนรัก ดีนักรักซะเลย |
สุดท้าย
ความสับสนอลเวงของหัวใจสี่ดวงจะลงเอยแบบไหน ความหลัง อดีต และความรัก แท้จริงสัมผัสกันที่หัวใจ ใช่หรือไม่ ไปดูหนัง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ชนโรง 28 พฤกษาคมนี้ ทั่วประเทศไทยครับ
![ดูหนัง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ชนโรง ดูหนัง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ชนโรง](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhEkNdv5JsfQD1zMD5ctqfZozPv_oCW6VOhNotkFJHdmmG6-qVUfzgyh-Gvbe_3W6QpjtBG0papX6Ob4-wbn1uzhnC-M9ifPDApHI7isSCOS94oOWBJXTb-n1baPmROZUXd7_jepXKzWzwL/s320-rw/%25E0%25B8%2594%25E0%25B8%25B9%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2587%25E0%25B9%2583%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%25A1%25E0%25B9%2588-Yes-or-No-2.5-%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25B2-%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25B7%25E0%25B9%2588%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%2581%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%2598%25E0%25B8%25AD-%25E0%25B8%258A%25E0%25B8%2599%25E0%25B9%2582%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%2587.jpg) |
ดูหนัง Yes or No 2.5 - กลับมา เพื่อรักเธอ ชนโรง |
ประทับใจหนัง Yes or No ภาคแรกมาก พอรู้ว่ามีภาค 2 เลยไม่รอช้าที่จะไปดู ถึงต้องไปดูคนเดียวก็ยอม และไม่ผิดหวังจริงๆ สนุก ชอบมาก ลงตัวมากๆ :)
ตอบลบ